***คำเตือน! ระวังการทำธุรกรรมซื้อขายกับสมาชิกที่ยังไม่ได้ยืนยันตนนะครับ***
กฏกติกา และมารยาทในการใช้งานกระดานซื้อขาย

วิธีการสมัครใช้บริการร้านค้ากับทางเว็บฯ
เปิดรับสมาชิกปกติ หลังจากสมัครสมาชิกแล้ว รบกวนแนบไฟล์บัตรประชาชนพร้อมเบอร์ติดต่อ กลับมาที่เมล์ตอบรับด้วยครับ ขอบคุณครับ

สมเด็จหลวงปู่โต๊ะ ว ต ล สุพรรณบุรี

(1/1)

ทิม สองพี่น้อง:
 :onion-head01: น้อมรับทุกคำติชมครับ  :onion-head90: :onion-head90:

หนุ่ย พรหลวงตา...:
ด้วยความเคารพ พระสมเด็จพิมพ์นี้มักเข้าใจผิดกันว่าเป็นของหลวงปู่โต๊ะ วัดลาดตาล ถ้าเราอ่านเป็น ว ล ต ก็จะเป็นวัดลาดตาล แต่ถ้าเราอ่าน เป็น ว ต ล ก็จะเป็นวัดตะลุ่ม อ.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี

สมเด็จองค์นี้พิมพ์แบบนี้เป็นของวัดตะลุ่ม อ.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรีครับ ต้องขออภัยพี่ทิม สองพี่น้องด้วยนะครับ :onion-head80: :onion-head80: :onion-head80:

tinny:
อ้างจาก: หนุ่ย พรหลวงตา... ที่ กรกฎาคม 14, 2012, 06:09:35 AM

ด้วยความเคารพ พระสมเด็จพิมพ์นี้มักเข้าใจผิดกันว่าเป็นของหลวงปู่โต๊ะ วัดลาดตาล ถ้าเราอ่านเป็น ว ล ต ก็จะเป็นวัดลาดตาล แต่ถ้าเราอ่าน เป็น ว ต ล ก็จะเป็นวัดตะลุ่ม อ.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี

สมเด็จองค์นี้พิมพ์แบบนี้เป็นของวัดตะลุ่ม อ.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรีครับ ต้องขออภัยพี่ทิม สองพี่น้องด้วยนะครับ :onion-head80: :onion-head80: :onion-head80:

:onion-head80: :onion-head80: :onion-head80:

...หน่อง ยูดี...:
เยี่ยมครับน้องหนุ่ย ๆๆๆ วันที่ที่ 12 พบกันนะครับที่ อ.ด่านช้าง

รุ่ง 007:
อ้างจาก: ...หน่อง ยูดี... ที่ กรกฎาคม 14, 2012, 07:13:55 AM

เยี่ยมครับน้องหนุ่ย ๆๆๆ วันที่ที่ 12 พบกันนะครับที่ อ.ด่านช้าง

:onion-head80: :onion-head80: :onion-head80:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

test speed