ขอเชิญร่วมสั่งจองวัตถุมงคล หลวงพ่อนาม วัดน้อยชมภู่ รุ่น "สร้างบารมี" และหลวงพ่อสมบุญ วัดลำพันบอง

***คำเตือน! ระวังการทำธุรกรรมซื้อขายกับสมาชิกที่ยังไม่ได้ยืนยันตนนะครับ***
กฏกติกา และมารยาทในการใช้งานกระดานซื้อขาย

วิธีการสมัครใช้บริการร้านค้ากับทางเว็บฯ
เปิดรับสมาชิกปกติ หลังจากสมัครสมาชิกแล้ว รบกวนแนบไฟล์บัตรประชาชนพร้อมเบอร์ติดต่อ กลับมาที่เมล์ตอบรับด้วยครับ ขอบคุณครับ

หลวงพ่อถม+หลวงพ่อจวน+แหวนหลวงพ่อแบน วัดท่าเตียน

(1/1)

อ.ต้น บางแอก:
990 บ. :onion-head63: :onion-head63:

850 พร้อมส่งครับ :onion-head67:

อีกที 750 พร้อมส่ง :onion-head67: :onion-head67:

อีกที 700 พร้อมส่ง

หลวงพ่อถม..ไปแล้ว...........
2 ชิ้น 550 บ. :onion-head63:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

test speed