***คำเตือน! ระวังการทำธุรกรรมซื้อขายกับสมาชิกที่ยังไม่ได้ยืนยันตนนะครับ***
กฏกติกา และมารยาทในการใช้งานกระดานซื้อขาย

วิธีการสมัครใช้บริการร้านค้ากับทางเว็บฯ
เปิดรับสมาชิกปกติ หลังจากสมัครสมาชิกแล้ว รบกวนแนบไฟล์บัตรประชาชนพร้อมเบอร์ติดต่อ กลับมาที่เมล์ตอบรับด้วยครับ ขอบคุณครับ

รูปหล่อแจกแม่ครัว อุดกริ่ง หลวงพ่อมุ่ย

(1/2) > >>

พนัสปราการ:
คนทั่วไปก็มีสิทธิ์แขวนนะครับ  ไม่ใช่เฉพาะแม่ครัวอย่างเดียว  เห็นองค์เล็กๆแบบนี้ ราคาไปไกลแล้ว แถมหาของยากพอๆกับรูปหล่อรุ่นแรก ถ้าเป็นแจกแม่ครัวแบบมีกริ่ง  ของเก๊มีเพียบบาดตาบาดใจ องค์นี้ผมเคยแขวนบูชาครับ แต่ตอนนี้ท่านอยู่ในใจเพราะผมมีพระอื่นแขวนอยู่ประจำ  เอามาให้ชม แต่รูปอยู่ในกรอบอาจดูยากหน่อย แต่แท้ ไร้กังวลแน่นอนครับ

ดำ เป้านิ่ง:
สุดยอดครับสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :onion-head77: :onion-head80:

เด็กดื้อรั้น..:
ราคาแรงมากครับในเวลานี้..หายากมากเพราะมีน้อย...........จริงๆๆ........ :onion-head45: :onion-head45: :onion-head21:

ตี๋บางไทร:
หายาก  :onion-head71:

มาศ ด่านช้าง:
สวยครับ :onion-head21: :onion-head11: :onion-head11: :onion-head11:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

test speed